DANH MỤC
THỐNG KÊ TRUY CẬP
Đang truy cập :
2
Hôm nay :
155
Tháng hiện tại
: 4808
Tổng lượt truy cập : 434196
»
Tin Tức
»
TIN TỨC SỰ KIỆN
Đại hội Chi đoàn Trường mầm non Diễn Liên nhiệm kỳ 2023- 2024
Thứ bảy - 21/10/2023 20:20 | Số lần đọc: 492
Ngày 10/10/2023, Đại hội Chi đoàn Trường mầm non Diễn Liên đã thành công tốt đẹp. Về dự và chỉ đạo Đại hội có Đ/c Nguyễn Thị Nhật Châu, Phó Bí thư đoàn xã Diễn Liên và các Đ/c trong cấp ủy Chi bộ, BGH nhà trường. Đại hội đã tín nhiệm bầu BCH nhiệm kỳ mới gồm 3 Đ/c. Hy vọng với sức trẻ, lòng nhiệt huyết, tình yêu nghề, các Đ/c sẽ tiếp tục cống hiến, đưa phong trào của Chi đoàn ngày một đi lên với nguồn năng lượng mới!
Ngày 10/10/2023, Đại hội Chi đoàn Trường mầm non Diễn Liên đã thành công tốt đẹp. Về dự và chỉ đạo Đại hội có Đ/c Nguyễn Thị Nhật Châu, Phó Bí thư đoàn xã Diễn Liên và các Đ/c trong cấp ủy Chi bộ, BGH nhà trường. Đại hội đã tín nhiệm bầu BCH nhiệm kỳ mới gồm 3 Đ/c. Hy vọng với sức trẻ, lòng nhiệt huyết, tình yêu nghề, các Đ/c sẽ tiếp tục cống hiến, đưa phong trào của Chi đoàn ngày một đi lên với nguồn năng lượng mới!
Tác giả bài viết: Nguyễn Thị Thủy
Từ khóa:
đại hội
Những tin mới hơn
Những tin cũ hơn
TIN MỚI NHẤT
-
Chào mừng ngày thành lập quân đội nhân dân Việt Nam
-
Hội thảo phối hợp giữa gia đình nhà trường và cộng đồng trong chăm sóc giáo dục trẻ tại các CSGDMN giai đoạn 2022- 2025
- Thứ 7 tình nguyện của các đoàn viên Chi đoàn mầm non Diễn Liên
- Đại hội Chi đoàn Trường mầm non Diễn Liên nhiệm kỳ 2023- 2024
- Sinh hoạt chuyên đề: "Tổ chức các hoạt động trải nghiệm theo hướng lấy trẻ làm trung tâm"
- lễhooij trung thu 2023- 2024
VIDEOS
Loading the player...