DANH MỤC
THỐNG KÊ TRUY CẬP
Đang truy cập :
4
Hôm nay :
145
Tháng hiện tại
: 4837
Tổng lượt truy cập : 434225
»
Tin Tức
»
TIN TỨC SỰ KIỆN
cÔNG TÁC PHỐI HỢP GIA ĐÌNH CỘNG ĐỒNG VÀ NHÀ TRƯỜNG
Thứ ba - 26/09/2023 23:50 | Số lần đọc: 399
Trước thềm năm học mới 2023 - 2024, để các con có được môi trường ngoài lớp học sáng - xanh - sạch - đẹp, chiều ngày 21/8/2023, hội Phụ nữ và Nông dân xã Diễn Liên đã cùng các giáo viên trồng hoa, làm vườn. Thời tiết nắng nóng, công việc vất vả nhưng các bác, các anh, các chị, các cô đều làm việc hăng say, với tinh thần tất cả vì các cháu thân yêu! Xin chân thành cảm ơn và chúc các bác, các anh chị, các cô mạnh khỏe, nhiều niềm vui trong cuộc sống. Chúc cho phong trào của hội ngày càng phát triển! Tất cả đã sẵn sàng đón các con tựu trường vào ngày 28/8/2023 sắp tới!
Trước thềm năm học mới 2023 - 2024, để các con có được môi trường ngoài lớp học sáng - xanh - sạch - đẹp, chiều ngày 21/8/2023, hội Phụ nữ và Nông dân xã Diễn Liên đã cùng các giáo viên trồng hoa, làm vườn. Thời tiết nắng nóng, công việc vất vả nhưng các bác, các anh, các chị, các cô đều làm việc hăng say, với tinh thần tất cả vì các cháu thân yêu! Xin chân thành cảm ơn và chúc các bác, các anh chị, các cô mạnh khỏe, nhiều niềm vui trong cuộc sống. Chúc cho phong trào của hội ngày càng phát triển! Tất cả đã sẵn sàng đón các con tựu trường vào ngày 28/8/2023 sắp tới!
Tác giả bài viết: Nguyễn Thị Thủy
Từ khóa:
n/a
Những tin mới hơn
Những tin cũ hơn
TIN MỚI NHẤT
-
Chào mừng ngày thành lập quân đội nhân dân Việt Nam
-
Hội thảo phối hợp giữa gia đình nhà trường và cộng đồng trong chăm sóc giáo dục trẻ tại các CSGDMN giai đoạn 2022- 2025
- Thứ 7 tình nguyện của các đoàn viên Chi đoàn mầm non Diễn Liên
- Đại hội Chi đoàn Trường mầm non Diễn Liên nhiệm kỳ 2023- 2024
- Sinh hoạt chuyên đề: "Tổ chức các hoạt động trải nghiệm theo hướng lấy trẻ làm trung tâm"
- lễhooij trung thu 2023- 2024
VIDEOS
Loading the player...